Nữ Thần - Long Cung
Thành Viên Đăng Ký Kích Hoạt Email Nằm Trong Phần Spam ( hoặc thư rác )

WelCoMe Nữ Thần Gruop

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Không đề.

Go down 
Tác giảThông điệp
AssassinNT

Điểm : 19

Bài gửiTiêu đề: Không đề.   Sun Jul 25, 2010 5:27 pm

Nếu bạn đang có người yêu, hãy nắm tay và nói yêu người ấy hằng ngày, bất kỳ lúc nào bạn ở gần người ấy.
Hãy yêu và chăm sóc người ấy mỗi ngày, vì một ngày trôi qua không bao giờ quay trở lại nữa.
Cùng cười khi một trong hai người có chuyện vui, cùng khóc khi một trong hai người có chuyện buồn.
Hãy lắng nghe và làm người ấy thật vui và hạnh phúc khi ở bên bạn, và hãy chúc người ấy hạnh phúc dẫu người mang hạnh phúc đến không phải là bạn.
gần tròn 5 năm kể từ ngày tôi gặp người ấy, và gần tròn 3 năm rưỡi tôi yêu người ấy, dù không phải suốt 3 năm rưỡi qua tôi ở bên người ấy mọi lúc.
có những lúc tôi lạc lối, để rồi cuối cùng chỉ nhìn ra được một nơi mà mình có thể về, bên cạnh em.
tôi yêu em những lúc em cười, những khi em khóc, lúc em làm tôi giận, lúc năn nỉ em...
tôi biết, những điều đó với em chỉ là quá khứ đáng quên, em có biết được rằng, thèm được 1 lần năn nỉ, thèm 1 lần được nghe em chia sẽ.
1006 ngôi sao giấy với ý nghĩa 1006 lời nguyện cầu được ở bên nhau ngày nào, ước mong 1 trong 1006 ngôi sao đó thành sự thật.
Xem lý lịch thành viên

Không đề.
Trang 1 trong tổng số 1 trang